Ruka kwenye maudhui

Wafanyakazi & Bodi

Uongozi Mkuu

Debby Landesman

Interim President

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Kara Inae Carlisle

Makamu wa Rais wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Na Eng

Mkurugenzi wa Mawasiliano 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Elizabeth McGeveran

Elizabeth McGeveran

Mkurugenzi wa Uwekezaji

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Wafanyakazi

Walter Abrego

Msaidizi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Madeleine Asher

Msaidizi wa P / T na Msaidizi wa Utawala

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Therese Casey

Theresa Casey

Mkurugenzi wa Fedha

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Joni Chacich

Meneja wa Fidia na Faida

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Flannery Clark

Msaidizi Mtendaji

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Taylor Coffin Headshot

Taylor Coffin

Nadharia na Msimamizi wa HR

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Latosha Cox

Msaidizi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Phil de la Vega

Afisa wa Ushirika wa Digital

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Stephanie Duffy

Mkurugenzi wa Misaada na Usimamizi wa Habari 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Grace Fredrickson

Mshirika wa Uhasibu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Erin Imon Gavin

Mkurugenzi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Sarah Hernandez

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Julia Johnson

Mpokeaji

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Rita Lee

Mkutano, Tukio, na Msaidizi wa Utawala

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Program Officer & Director of Artist Fellowships, Arleta Little Headshot

Arleta Kidogo

Afisa wa Programu na Mkurugenzi wa Ushirika wa Wasanii

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Cosandra Lloyd

Msimamizi wa Teknolojia ya Habari 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Callie Londo

Mtaalam wa Programu ya Teknolojia ya Habari 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Sarah Lovan

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Jane Maland Cady

Mkurugenzi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Program Manager, Neuroscience, Eileen Maler Headshot

Eileen Maler

Meneja wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Program Administrator, Mississippi River, Sarah Marquardt Headshot

Sarah "Sam" Marquardt

Msimamizi wa Programu 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Danita Marroquin

Mapokezi na Vifaa Mshirika 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Kristen Marx

Msimamizi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Naomi Marx Headshot

Naomi Marx

Msimamizi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Neeraj Mehta

Mkurugenzi wa Kujifunza

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Mawe ya Molly

Mtazamaji wa Hadithi ya Digital

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Mark Muller

Mkurugenzi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Tim Murphy

Msimamizi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Eric Muschler

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Julia Olmstead

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Funlola Otukoya

Funlola Otukoya

Mchambuzi wa Uwekezaji

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Minneapolis, Minnesota, Business District, Old and New Architecture

Jan Peterson

Msaidizi wa Msimamizi

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Mamlaka ya Megan

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Renee Richie

Msimamizi wa Programu 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Josh Rosamond

Mshirika wa Uwekezaji

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Laura Salveson

Mkurugenzi wa Mapokezi na Vifaa

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Karyn Sciortino Johnson

Tofauti, Equity, na Meneja wa Kuingiza

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Lee Sheehy

Mkurugenzi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Brendon Slotterback

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Malaika Smith

Mhasibu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Jody Speer

Mkurugenzi wa Teknolojia ya Habari 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Lue Vang

Mhasibu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Nate Wade

Afisa wa Uwekezaji

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Dorothy Wickens

Misaada na Usimamizi wa Taarifa

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Aimee Witteman

Aimee Witteman

Mkurugenzi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

English ˜اَف صَومالي Deutsch Français العربية 简体中文 ພາສາລາວ Tiếng Việt हिन्दी 한국어 ភាសាខ្មែរ Tagalog Español de Perú Español de México Hmoob አማርኛ