Ruka kwenye maudhui

Wafanyakazi & Bodi

Please note: McKnight is preparing for a safe and phased return to the office for our team. Until we have this full return, some of our team members continue to work remotely and can be reached via email.

Executive Leadership

Tonya Allen Headshot

Tonya Allen

Rais

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Kara Inae Carlisle

Makamu wa Rais wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Na Eng

Mkurugenzi wa Mawasiliano 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Nichol Higdon headshot

Nichol Higdon

Makamu wa Rais wa Fedha na Uendeshaji

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Elizabeth McGeveran

Elizabeth McGeveran

Mkurugenzi wa Uwekezaji

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Wafanyakazi

Kim Anderson Headshot

Kim Anderson

Human Resources Generalist

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Robyn Browning Headshot

Robyn Browning

Program & Grants Associate

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Therese Casey

Theresa Casey

Mkurugenzi wa Fedha

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Sarah Christiansen

Sarah Christiansen

Mkurugenzi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Flannery Clark

Board Liaison and Executive Assistant

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Headshot of DeAnna Cummings

DeAnna Cummings

Mkurugenzi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Tenzin Dolkar Headshot

Tenzin Dolkar

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Stephanie Duffy

Director of Grants and Program Operations

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Grace Fredrickson

Junior Accountant

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Erin Imon Gavin

Director of Program Integration

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Sarah Hernandez

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Kelsey Johnson Headshot

Kelsey Johnson

Program Team Administrator

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Joel Krogstad

Joel Krogstad

International Program and Grants Associate

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Shelly Langford Headshot

Shelly Langford

Mhasibu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Rita Lee

Finance and Operations Assistant

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Program Officer & Director of Artist Fellowships, Arleta Little Headshot

Arleta Kidogo

Afisa wa Programu na Mkurugenzi wa Ushirika wa Wasanii

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Cosandra Lloyd

Msimamizi wa Teknolojia ya Habari 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Callie Londo

Mtaalam wa Programu ya Teknolojia ya Habari 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Sarah Lovan

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Tony Lusiba

Tony Lusiba

Mkurugenzi wa Teknolojia ya Habari

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Jane Maland Cady

Mkurugenzi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Program Manager, Neuroscience, Eileen Maler Headshot

Eileen Maler

Meneja wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Program Administrator, Mississippi River, Sarah Marquardt Headshot

Sarah "Sam" Marquardt

Program and Grants Associate

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Danita Marroquin

Mapokezi na Vifaa Mshirika 

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Dominic McQuerry

Dominic McQuerry

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Neeraj Mehta

Mkurugenzi wa Kujifunza

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Mawe ya Molly

Mtazamaji wa Hadithi ya Digital

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Tim Murphy

Tim Murphy

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

David Nicholson Headshot

David Nicholson

Mkurugenzi wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Funlola Otukoya

Funlola Otukoya

Mchambuzi wa Uwekezaji

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Katie Parrish

Senior Communications Officer

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Ben Passer

Ben Passer

Senior Program Officer

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Minneapolis, Minnesota, Business District, Old and New Architecture

Jan Peterson

Program and Grants Associate

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Renee Richie

Program and Grants Associate

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Paul Roge

Paul Rogé

Senior Program Officer

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Josh Rosamond

Investments Operations Analyst

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Laura Salveson

Mkurugenzi wa Mapokezi na Vifaa

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Karyn Sciortino Johnson

Karyn Sciortino Johnson

Tofauti, Equity, na Meneja wa Kuingiza

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Brendon Slotterback

Afisa wa Programu

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Dan Thiede Headshot

Dan Thiede

Senior Communications Officer

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Lue Vang

Senior Accountant

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Paula Vasquez Alzate

Paula Vasquez Alzate

Program Team Administrator

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Nate Wade

Afisa wa Uwekezaji

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Dorothy Wickens

Grants Manager

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]

Amanda Williams

Director of Human Resources

[javascript anwani ya barua pepe iliyohifadhiwa]