Lumaktaw sa nilalaman
4 min read

2019 Artist Fellowship Award Announcements

Ang aming mga kasosyo sa organisasyon ay ipahayag ang 2019 McKnight Artist Fellowship winners sa isang rolling base simula sa buwan ng Abril. Ipinaskil namin ang mga ito dito sa ilang sandali matapos na maging available ang mga ito. Pagkatapos, pagkatapos na maipahayag ang lahat ng mga nanalo, maa-update kami ang listahang ito ng mga kasalukuyang kasamahan.

ACF Logo

Inihayag ang 2019 McKnight Composer Fellows at McKnight Visiting Composers

Mga Nanalo ng Award (Mga Fellows ng Kompositor): Aleksandr Brusentsev, James G. Everest, Asuka Kakitani, Stefon Bionik Taylor

Award Winners (Visiting Composers): Sergio Barer at Danny Clay

The Cowless Center Logo

2019 McKnight Fellowships para sa Choreographers

Mga Nanalo ng Award: Paula Mann, Ashwini Ramaswamy, at Deborah Jinza Thayer

2019 McKnight Fellowships para sa mga Dancers

Mga Nanalo ng Award: Erin Thompson, Joseph "MN Joe" Tran, at Elayna Waxse

Film North logo

Inanunsyo ang 2019 McKnight Media Artist Fellows

Mga Nanalo ng Award: Shelli Ainsworth, Peter Bonde Becker Nelson, Maya Washington, at Jake Yuzna

Highpoint Center for Printmaking Logo

2019 McKnight Printmaking Fellows

Mga Nanalo ng Award: Justin Quinn at Jenny Schmid

The Loft Logo

Ang Loft Literary Center ay nagpapahayag ng mga tatanggap ng 2019 McKnight Artist Fellowships para sa Mga Manunulat

Mga nanalo ng Award: Alison Behnke, John Jodzio, Bronson Lemer, Emily Strasser, at Troy Wilderson

Macphail Center For Music Logo

MacPhail Center for Music Awards Apat na $ 25,000 McKnight Musician Fellowships sa Top Minnesota Artists

Mga Nanalo ng Award: Sedra Bistodeau, Gao Hong, Maria Isa, at Will Johnson

MCAD Logo

2019 McKnight Visual Artist Fellowship Recipients

Mga Nanalo ng Award: Leslie Barlow, Mary Griep, Alexa Horochowski, Joe Sinness, Melvin R. Smith, at Tetsuya Yamada

Northern Clay Center Logo

Pag-anunsyo sa Mga Tatanggap ng 2019 McKnight Artist Fellowship at Residency para sa Ceramic Artists Award

Mga Nagwagi sa Award: Kelly Connole at Guillermo Guardia

Ang tirahan para sa mga Nagwagi ng Ceramic Artists: Pattie Chalmers, Rebecca Chappell, Jin Cho, Marcelino Puig Pastrana

Playwrights Center

Ipinahayag ang 2019-20 McKnight Fellows sa Playwriting

Mga Nanalo ng Award: Stacey Rose at W. David Hancock

Ipinahayag ang aming 2019-20 McKnight Theatre Artist Fellows

Mga nanalo ng Award: Sun Mee Chomet, Jim Lichtscheidl, at Kate Sutton-Johnson

Paksa: Sining, Ang McKnight Artist Fellowships

Hulyo 2019

Tagalog
English ˜اَف صَومالي Deutsch Français العربية 简体中文 ພາສາລາວ Tiếng Việt हिन्दी 한국어 ភាសាខ្មែរ Español de Perú Español de México Hmoob አማርኛ Tagalog