Lumaktaw sa nilalaman
4 min read

2019 Artist Fellowship Award Announcements

Inanunsyo ng aming mga kasosyo sa samahan ang mga tagumpay sa tagumpay sa 2019 ng McKnight Artist Fellowship simula sa Abril. Nai-post namin ang mga ito dito sa ilang sandali pagkatapos na maging magagamit. Pagkatapos, matapos ipahayag ang lahat ng mga nagwagi, mai-update namin ang listahang ito ng mga kasalukuyang kasamahan.

ACF Logo

Inihayag ang 2019 McKnight Composer Fellows at McKnight Visiting Composers

Mga Nanalo ng Award (Mga Fellows ng Kompositor): Aleksandr Brusentsev, James G. Everest, Asuka Kakitani, Stefon Bionik Taylor

Award Winners (Visiting Composers): Sergio Barer at Danny Clay

The Cowless Center Logo

2019 McKnight Fellowships para sa Choreographers

Mga Nanalo ng Award: Paula Mann, Ashwini Ramaswamy, at Deborah Jinza Thayer

2019 McKnight Fellowships para sa mga Dancers

Mga Nanalo ng Award: Erin Thompson, Joseph "MN Joe" Tran, at Elayna Waxse

Film North logo

Inanunsyo ang 2019 McKnight Media Artist Fellows

Mga Nanalo ng Award: Shelli Ainsworth, Peter Bonde Becker Nelson, Maya Washington, at Jake Yuzna

Highpoint Center for Printmaking Logo

2019 McKnight Printmaking Fellows

Mga Nanalo ng Award: Justin Quinn at Jenny Schmid

The Loft Logo

Ang Loft Literary Center ay nagpapahayag ng mga tatanggap ng 2019 McKnight Artist Fellowships para sa Mga Manunulat

Mga nanalo ng Award: Alison Behnke, John Jodzio, Bronson Lemer, Emily Strasser, at Troy Wilderson

Macphail Center For Music Logo

MacPhail Center for Music Awards Apat na $ 25,000 McKnight Musician Fellowships sa Top Minnesota Artists

Mga Nanalo ng Award: Sedra Bistodeau, Gao Hong, Maria Isa, at Will Johnson

MCAD Logo

2019 McKnight Visual Artist Fellowship Recipients

Mga Nanalo ng Award: Leslie Barlow, Mary Griep, Alexa Horochowski, Joe Sinness, Melvin R. Smith, at Tetsuya Yamada

Northern Clay Center Logo

Pag-anunsyo sa Mga Tatanggap ng 2019 McKnight Artist Fellowship at Residency para sa Ceramic Artists Award

Mga Nagwagi sa Award: Kelly Connole at Guillermo Guardia

Ang tirahan para sa mga Nagwagi ng Ceramic Artists: Pattie Chalmers, Rebecca Chappell, Jin Cho, Marcelino Puig Pastrana

Playwrights Center

Ipinahayag ang 2019-20 McKnight Fellows sa Playwriting

Mga Nanalo ng Award: Stacey Rose at W. David Hancock

Ipinahayag ang aming 2019-20 McKnight Theatre Artist Fellows

Mga nanalo ng Award: Sun Mee Chomet, Jim Lichtscheidl, at Kate Sutton-Johnson

Paksa: Sining, Ang McKnight Artist Fellowships

Hulyo 2019

Tagalog
English ˜اَف صَومالي Deutsch Français العربية 简体中文 ພາສາລາວ Tiếng Việt हिन्दी 한국어 ភាសាខ្មែរ Español de Perú Español de México Hmoob አማርኛ Tagalog