Lumaktaw sa nilalaman

Staff & Board

Senior Leadership

Debby Landesman

Pansamantalang Pangulo

[javascript protected email address]

Kara Inae Carlisle

Bise Presidente ng Programa

[javascript protected email address]

Na Eng

Direktor ng Komunikasyon 

[javascript protected email address]

Elizabeth McGeveran

Elizabeth McGeveran

Direktor ng Mga Pamumuhunan

[javascript protected email address]

Mga tauhan

Walter Abrego

Program Assistant

[javascript protected email address]

Madeleine Asher

P / T Receptionist at Administrative Assistant

[javascript protected email address]

Therese Casey

Therese Casey

direktor ng Pananalapi

[javascript protected email address]

Joni Chacich

Manager ng Compensation and Benefits

[javascript protected email address]

Flannery Clark

Executive Assistant

[javascript protected email address]

Taylor Coffin Headshot

Taylor Coffin

Administrator ng Neuroscience & HR

[javascript protected email address]

Latosha Cox

Program Assistant

[javascript protected email address]

Phil de la Vega

Digital Engagement Officer

[javascript protected email address]

Stephanie Duffy

Direktor ng Grants at Pamamahala ng Impormasyon 

[javascript protected email address]

Grace Fredrickson

Accounting Associate

[javascript protected email address]

Erin Imon Gavin

Direktor ng programa

[javascript protected email address]

Sarah Hernandez

Program Officer

[javascript protected email address]

Julia Johnson

Receptionist

[javascript protected email address]

Rita Lee

Meeting, Event, at Administrative Assistant

[javascript protected email address]

Program Officer & Director of Artist Fellowships, Arleta Little Headshot

Arleta Little

Program Officer at Director of Artist Fellowships

[javascript protected email address]

Cosandra Lloyd

Administrator ng Impormasyon Teknolohiya 

[javascript protected email address]

Callie Londo

Analyst sa Teknolohiya ng Programmer 

[javascript protected email address]

Sarah Lovan

Program Officer

[javascript protected email address]

Jane Maland Cady

Direktor ng programa

[javascript protected email address]

Program Manager, Neuroscience, Eileen Maler Headshot

Eileen Maler

Program Manager

[javascript protected email address]

Program Administrator, Mississippi River, Sarah Marquardt Headshot

Sarah "Sam" Marquardt

Administrador ng Programa 

[javascript protected email address]

Danita Marroquin

Mga Reception at Pasilidad na Associate 

[javascript protected email address]

Kristen Marx

Administrador ng Programa

[javascript protected email address]

Naomi Marx Headshot

Naomi Marx

Administrador ng Programa

[javascript protected email address]

Neeraj Mehta

Direktor ng Pag-aaral

[javascript protected email address]

Molly Miles

Digital Storyteller

[javascript protected email address]

Mark Muller

Direktor ng programa

[javascript protected email address]

Tim Murphy

Administrador ng Programa

[javascript protected email address]

Eric Muschler

Program Officer

[javascript protected email address]

Julia Olmstead

Program Officer

[javascript protected email address]

Funlola Otukoya

Funlola Otukoya

Pamumuhunan sa Analyst

[javascript protected email address]

Minneapolis, Minnesota, Business District, Old and New Architecture

Jan Peterson

Grants Administrator

[javascript protected email address]

Megan Powers

Program Officer

[javascript protected email address]

Renee Richie

Administrador ng Programa 

[javascript protected email address]

Josh Rosamond

Associate ng Pamumuhunan

[javascript protected email address]

Laura Salveson

Direktor ng Reception at mga Pasilidad

[javascript protected email address]

Karyn Sciortino Johnson

Diversity, Equity, and Inclusion Manager

[javascript protected email address]

Lee Sheehy

Direktor ng programa

[javascript protected email address]

Brendon Slotterback

Program Officer

[javascript protected email address]

Malaika Smith

Accountant

[javascript protected email address]

Jody Speer

Direktor ng Impormasyon sa Teknolohiya 

[javascript protected email address]

Lue Vang

Accountant

[javascript protected email address]

Nate Wade

Opisyal ng Pamumuhunan

[javascript protected email address]

Dorothy Wickens

Grants and Information Management Associate

[javascript protected email address]

Aimee Witteman

Aimee Witteman

Direktor ng programa

[javascript protected email address]

Tagalog
English ˜اَف صَومالي Deutsch Français العربية 简体中文 ພາສາລາວ Tiếng Việt हिन्दी 한국어 ភាសាខ្មែរ Español de Perú Español de México Hmoob አማርኛ Tagalog