Lumaktaw sa nilalaman

Staff & Board

Mangyaring tandaan: naghahanda si McKnight para sa isang ligtas at phased na pagbabalik sa tanggapan para sa aming koponan. Hanggang sa magkaroon kami ng buong pagbabalik na ito, ang ilan sa mga miyembro ng aming koponan ay patuloy na nagtatrabaho nang malayuan at maaabot sa pamamagitan ng email.

Senior Leadership

Tonya Allen Headshot

Tonya Allen

Pangulo

[javascript protected email address]

Kara Inae Carlisle

Bise Presidente ng Programa

[javascript protected email address]

Na Eng

Direktor ng Komunikasyon 

[javascript protected email address]

Nichol Higdon headshot

Nichol Higdon

Vice President ng Finance at Operations

[javascript protected email address]

Elizabeth McGeveran

Elizabeth McGeveran

Direktor ng Mga Pamumuhunan

[javascript protected email address]

Mga tauhan

Kim Anderson Headshot

Kim Anderson

Pangkalahatang Yaman ng Tao

[javascript protected email address]

Robyn Browning Headshot

Robyn Browning

Program at Pagbibigay Associate

[javascript protected email address]

Therese Casey

Therese Casey

direktor ng Pananalapi

[javascript protected email address]

Sarah Christiansen

Sarah Christiansen

Direktor ng programa

[javascript protected email address]

Flannery Clark

Board Liaison at Executive Assistant

[javascript protected email address]

Headshot of DeAnna Cummings

DeAnna Cummings

Direktor ng programa

[javascript protected email address]

Tenzin Dolkar Headshot

Tenzin Dolkar

Program Officer

[javascript protected email address]

Stephanie Duffy

Direktor ng Mga Pagbibigay at Pagpapatakbo ng Program

[javascript protected email address]

Grace Fredrickson

Junior Accountant

[javascript protected email address]

Erin Imon Gavin

Direktor ng Program Integration / Program Officer

[javascript protected email address]

Sarah Hernandez

Program Officer

[javascript protected email address]

Kelsey Johnson Headshot

Kelsey Johnson

Tagapangasiwa ng Team Team

[javascript protected email address]

Joel Krogstad

Joel Krogstad

Internasyonal na Programa at Mga Kasamang Grants

[javascript protected email address]

Shelly Langford Headshot

Si Shelly Langford

Accountant

[javascript protected email address]

Rita Lee

Katulong sa Pananalapi at Operasyon

[javascript protected email address]

Program Officer & Director of Artist Fellowships, Arleta Little Headshot

Arleta Little

Program Officer at Director of Artist Fellowships

[javascript protected email address]

Cosandra Lloyd

Administrator ng Impormasyon Teknolohiya 

[javascript protected email address]

Callie Londo

Analyst sa Teknolohiya ng Programmer 

[javascript protected email address]

Sarah Lovan

Program Officer

[javascript protected email address]

Tony Lusiba

Tony Lusiba

Direktor ng Impormasyon sa Teknolohiya

[javascript protected email address]

Jane Maland Cady

Direktor ng programa

[javascript protected email address]

Program Manager, Neuroscience, Eileen Maler Headshot

Eileen Maler

Program Manager

[javascript protected email address]

Program Administrator, Mississippi River, Sarah Marquardt Headshot

Sarah "Sam" Marquardt

Program at Grants Associate

[javascript protected email address]

Danita Marroquin

Mga Reception at Pasilidad na Associate 

[javascript protected email address]

Naomi Marx Headshot

Naomi Marx

Administrador ng Programa

[javascript protected email address]

Neeraj Mehta

Direktor ng Pag-aaral

[javascript protected email address]

Molly Miles

Digital Storyteller

[javascript protected email address]

Eric Muschler

Program Officer

[javascript protected email address]

David Nicholson Headshot

David Nicholson

Direktor ng programa

[javascript protected email address]

Funlola Otukoya

Funlola Otukoya

Pamumuhunan sa Analyst

[javascript protected email address]

Katie Parrish

Senior Officer ng Komunikasyon

[javascript protected email address]

Minneapolis, Minnesota, Business District, Old and New Architecture

Jan Peterson

Program at Grants Associate

[javascript protected email address]

Megan Powers

Program Officer

[javascript protected email address]

Renee Richie

Program at Grants Associate

[javascript protected email address]

Paul Rogé

Paul Rogé

Senior Program Officer

[javascript protected email address]

Josh Rosamond

Investst Operations Analyst

[javascript protected email address]

Laura Salveson

Direktor ng Reception at mga Pasilidad

[javascript protected email address]

Karyn Sciortino Johnson

Diversity, Equity, and Inclusion Manager

[javascript protected email address]

Brendon Slotterback

Program Officer

[javascript protected email address]

Dan Thiede Headshot

Dan Thiede

Senior Officer ng Komunikasyon

[javascript protected email address]

Lue Vang

Senior Accountant

[javascript protected email address]

Paula Vasquez Alzate

Paula Vasquez Alzate

Tagapangasiwa ng Team Team

[javascript protected email address]

Nate Wade

Opisyal ng Pamumuhunan

[javascript protected email address]

Dorothy Wickens

Tagapamahala ng Grants

[javascript protected email address]

Amanda Williams

Direktor ng Human Resources

[javascript protected email address]

Tagalog